กระดานสนทนา

< กลับ

หัวข้อ : pussy888

โพสโดย : AAA12

E-mail : cawat44463@mediafate.com

โพสเมื่อ : 22 ธันวาคม 2565 เวลา : 23:16:24

เป็นห่วงนะครับแล้วก็มีคนทักทายถามมาตลอดเลยนะครับรวมถึงน้องเป้เขาก็พยายามบอกว่านะครับอย่าลืมมาทักทายนะครับให้ดีๆสักหน่อยนึงนะครับแล้วก็เอากลับมาทักทายบ้างนะครับวันนี้ก็กลับมาแล้วนะครับก็จะพยายามล้างทุกวันเหมือนเดิมเวลาเดิมนะครับซึ่งที่ผ่านมาเนี่ยนะครับไม่ได้เป็นอะไรนะครับเสียงเท่านั้นเองนะครับแล้วก็มีพนักงานทั้งการสอนนักศึกษาทั้งๆที่อะไรpussy888นะครับก็ผ่านมาได้อย่างด้วยดีนะครับรายการที่จะต้องรู้จักด้วยการดูแลตัวเองนะครับไม่ต้องเป็นห่วงนะหมอหมอต้องมีหน้าที่ในการดูแลตัวเองอยู่แล้วใช้ได้อย่างไรนะครับวันนี้ก็เสียก็กลับมาดีเหมือนเดิมนะครับเพื่อป้องกันไม่ให้เกิดภาวะแทรกซ้อนไงนะครับเพราะว่าเราเริ่มรู้ปุ๊บเราก็จะเริ่มเริ่มดูแลตัวเองก่อนแล้วก็มีวิธีในการดูแลป้องpussy888กันหลายตัวหลายอย่างนะครับวันนี้จะมาเล่าเรื่องคือเรื่องนึงครับคือเรื่องของสาเหตุจากเรื่องของความอ้วนนะครับหมายความว่าไงครับคนหลายๆคนpussy888

ยกเลิก